इंडियन हेडलाइन न्यूज़ एवं संपूर्ण टीम की ओर से विशाल अग्रवालजी गोंदिया को जन्मदिन की हार्दिक बधाई एवं शुभकामनाएं लोकभिमुक व शिस्तबद्ध प्रशासनाची नवी ओळख; तहसीलदार “उपेश अंबादे” यांच्या कार्यशैलीचा ठसा ब्रेकिंग न्यूज बजाज नगर तुमसर मध्ये नळाला दूषित पाणी जय श्री झूलेलाल श्री पुज्य सिंधी जनरल पंचायत, तुमसर की २०२६-२८ की कार्यकारणी गठीत गौड़ कलाल समाजासह आपल्या सर्व इतर स्नेह समाजबंधूंचा एक अभूतपूर्व सोहळा: बाबाराव देवलवार महिला रुग्णालय तात्काळ सुरू करा अन्यथा शिवसेनेचा तीव्र जनआंदोलनाचा इशारा कर्जमाफीवरून बीडीसीसीचे उपाध्यक्ष ॲक्शन मोडवर अधिपत्याखालील बँकांचा आढावा पुर्व विधायक गोपालदास अग्रवाल के मार्गदर्शन में फ्रेन्डस ग्रुप द्वारा गोंदिया में भव्य विजेताओं का महासंग्राम क्रिकेट टुर्नामेंट का नगराध्यक्ष सचिन शेडे के हस्ते शुभारंभ छोटा गोंदिया परिसर में माता रमाइबाई आंबेडकर की जयंती उत्सव संपन्न, त्याग की मुर्ति और प्रेरणास्त्रोत है माता रमाबाई आंबेडकर – “प्रफुल गोपालदास अग्रवाल” लक्ष्मणराव मानकर गुरुजी जयंती समारोह आज संघी अवार्ड से सम्मानित होंगे तहसील के टॉपर
PRESS REPORTER FINAL 1 MB
No Slide Found In Slider.
No Slide Found In Slider.
ANJALI ONLINE RED ADS.
ANJALI ONLINE BLUE ADS.
No Slide Found In Slider.
No Slide Found In Slider.
PRESS SANGATHAN ID CARD 2025
InCollage_20250719_153500268 (1)
HUMAN RIGHT ID CARD
HUMAN RIGHT Appointment_letter (94)
IND NEWS
InCollage_20250726_205536512 (1)
ind
ind qr-code
IND LOGO 2 sign
NEWS PRABHAT (4)
NEWS PRABHAT (6)

तुमसर पोस्ट ऑफिसमध्ये पार्सलचा खच, ग्राहकांची दमछाक! पोस्ट निरीक्षक अनुपस्थित

इंडियन हेडलाईन न्यूज नेटवर्क/ अनिल कारेमोरे तुमसर तालुका प्रतिनिधी

PRESS SANGATHAN ID CARD 2025
InCollage_20250719_153500268 (1)
HUMAN RIGHT ID CARD
HUMAN RIGHT Appointment_letter (94)
IND NEWS
InCollage_20250726_205536512 (1)
ind
ind qr-code
IND LOGO 2 sign
NEWS PRABHAT (4)
NEWS PRABHAT (6)

तुमसर :तुमसर शहरातील मुख्य पोस्ट ऑफिसमध्ये सोमवारी झालेली घडामोड ही अक्षरशः “सेवेसाठी आले आणि त्रास घेऊन परत गेले” अशी ठरली. संपूर्ण कार्यालयात पार्सलच्या गठ्ठ्यांचा एवढा खच पडला होता की, ग्राहकांना चालायला, उभं राहायला, आणि काउंटरपर्यंत पोहोचायलाही जागा उरली नव्हती. पोस्टाच्या हॉलमध्ये पार्सल्स काउंटरजवळ व ग्राहकांच्या वाटेवर रचून ठेवले होते. त्यामुळे वयोवृद्ध, महिला, आणि दिव्यांग ग्राहकांना अधिकच अडचणींचा सामना करावा लागला.

“पार्सलसाठी पोस्ट आहे की नागरिकांसाठी?”

एका स्थानिक नागरिकाने संतप्त प्रतिक्रिया व्यक्त करत सांगितले, “काउंटरवर पोहोचायचं म्हणजे सर्कस करत वाट काढावी लागते. ही काय सुविधा म्हणायची?” अनेकांनी ही बाब पोस्ट निरीक्षकांकडे मांडण्याचा प्रयत्न केला. मात्र, पोस्ट निरीक्षक अजय चिंतामण आडंगे यांचे कार्यालय देखील रिकामेच आढळले.खुर्ची रिकामी, फाईल्स अर्धवट उघड्या, आणि अधिकाऱ्यांची अनुपस्थिती हीच दृश्ये नागरिकांच्या तक्रारींच्या उत्तरात उभी होती.

प्रशासनाची हद्दपार जबाबदारी?

तुमसर पोस्ट विभागाकडे ग्रामीण भागातील नागरिक मोठ्या प्रमाणात कामासाठी अवलंबून आहेत. अशा ठिकाणी ग्राहक सेवा ही प्राथमिकता असायला हवी, पण सध्याची परिस्थिती पाहता ‘गोंधळ, दुर्लक्ष आणि अनुपस्थिती’ हेच येथे चालते, अशीच भावना नागरिकांमध्ये आहे.दरम्यान पार्सल व्यवस्थापनासाठी स्वतंत्र जागेची सोय करावी.ग्राहकांची काउंटरपर्यंत सहज पोहोचण्याची व्यवस्था करावी.पोस्ट निरीक्षकांनी नियमितपणे कार्यालयात उपस्थित राहावे व जबाबदारी स्वीकारावी. उच्च अधिकाऱ्यांनी या प्रकरणाची तातडीने चौकशी करावी.अशी मागणी नागरिकांनी केली.जर हीच परिस्थिती अशीच राहिली, तर येत्या काळात नागरिकांनी संयुक्तरित्या लेखी तक्रार देण्याचा इशारा दिला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

PRESS SANGATHAN ID CARD 2025
InCollage_20250719_153500268 (1)
HUMAN RIGHT ID CARD
HUMAN RIGHT Appointment_letter (94)
IND NEWS
InCollage_20250726_205536512 (1)
ind
ind qr-code
IND LOGO 2 sign
NEWS PRABHAT (4)
NEWS PRABHAT (6)
loader-image
BHANDARA GONDIA
4:42 am, Feb 17, 2026
temperature icon 22°C
clear sky
37 %
1011 mb
6 Km/h
Wind Gust: 6 Km/h
Clouds: 0%
Visibility: 10 km
Sunrise: 6:57 am
Sunset: 6:30 pm

Our Visitor

8 8 3 1 8 7
Total Users : 883187
Total views : 6488655

Our Visitor

8 8 3 1 8 7
Total Users : 883187
Total views : 6488655